Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Xuân Mai Tower - CT2 Tô Hiệu, 4,35 tỷ, 73m2, 3PN, 2WC, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 24/03/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Nằm tại Xuân Mai Tower - CT2 Tô Hiệu, Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội, căn hộ này có diện tích 73m2 với 3PN và 2WC, rất phù hợp cho các bạn trẻ đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và hiện đại. Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở ngay.

Điểm nổi bật là pháp lý đầy đủ, giúp đảm bảo quyền lợi cho người mua. Giá bán chỉ 4,35 tỷ VND, rất hợp lý cho một căn hộ chất lượng trong khu vực.

- Pháp lý đầy đủ
- Nội thất full
- Căn hộ thoáng đãng với ban công hướng Tây Bắc

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Bệnh viện đa khoa 16A Hà Đông
+ Bệnh viện đa khoa quốc tế Thiên Đức
+ Winmart+
+ Trường tiểu học Marie Curie II

Liên hệ để biết thêm thông tin qua 0961207958 - Nguyễn Kiêm Quá.

Xem thêm

Liên hệ:

096 120 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

4,35 tỷ

3 PN, 2 WC
73 m²
59,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Xuân Mai Tower, Tp. Thanh Hóa, T. Thanh Hóa
NQ

Nguyễn Kiêm Quá

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Xuân Mai Tower - CT2 Tô Hiệu, 4,35 tỷ, 73m2, 3PN, 2WC, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.