Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ c1 c5 c7 tháp đôi prime thái nguyên đầy đủ nội thất

Ngày đăng: 07/04/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ C1 143m², 3PN, nội thất cơ bản cao cấp tại Tháp đôi Prime Thái Nguyên. Vị trí: Trung tâm TP. Thái Nguyên Tháp đôi Prime. Diện tích: 143m². Thiết kế: 3PN, 2WC, phòng khách, bếp, 2 logia. Pháp lý: Sổ hồng lâu dài. Gía C1: 8 tỷ 9. Ngoài ra còn có C5 và C7 full nội thất. - C5: 6 tỷ 50. Diện tích: 104m². Thiết kế: 3 phòng ngủ 2WC. - C7: 4 tỷ850. Thiết kế : 2 PN , 87m2 Nội thất & tiện ích nổi bật: Sàn gỗ Malaysia, thiết bị vệ sinh TOTO, điều hòa âm trần Daikin phòng khách bếp, các phòng ngủ dùng điều hòa treo tường Daikin. Chuông hình Video Door Phone an ninh thông minh, kết nối smarthome. Tất cả phòng ngủ đều có cửa sổ, thoáng sáng tự nhiên. Khu dân cư cao cấp, tiện ích đầy đủ: Bể bơi, gym, TTTM, an ninh 24/7. Liên hệ: Em Hằng để xem nhà trực tiếp 0978067666

Xem thêm

Liên hệ:

097 806 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

8,9 tỷ

3 PN, 2 WC
143 m²
62,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Mường Thanh Thái Nguyên, P. Trưng Vương, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
NH

Nguyễn Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ c1 c5 c7 tháp đôi prime thái nguyên đầy đủ nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.