Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2PN Diamond Hill Thái Nguyên Quản Lý VH Quốc Tế - Vị Trí Trung Tâm - Compound Khép Kín

Ngày đăng: 04/04/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Vị trí: Diamond Hill nằm tại vị trí Trung Tâm cách Khối cơ quan hành chính tỉnh - Phố đi bộ - Bệnh viện Quốc tế - và Trường Liên Cấp chỉ 5p di chuyển trong bán kính 1KM Tiện ích Compound: không gian dịch vụ sang trọng và tiện nghi phía trên tầng 6 và tầng 38 tại toà nhà, đa dạng 58+ tiện ích, cộng đồng cư dân tinh hoa riêng biệt chỉ 0,1% người sở hữu tại Thái Nguyên Bàn giao thiết bị cao cấp nhập khẩu nhập khẩu nguyên chiếc từ Đức Liên hệ tư vấn dòng tiền - chọn căn và Sở hữu Hotline:0333294037 ( Trung Kiên)

Xem thêm

Liên hệ:

033 329 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3,99 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
56,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
BV Diamond Hill Thái Nguyên, Đ. Bắc Sơn, P. Hoàng Văn Thụ, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
kl

kien luong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2PN Diamond Hill Thái Nguyên Quản Lý VH Quốc Tế - Vị Trí Trung Tâm - Compound Khép Kín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.