Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất 1 căn cuối cùng 72m2 1,76tỷ, cho thuê dòng tiền ngang Hà Nội, tiềm năng x2, x3 tài sản

Ngày đăng: 22/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Đầu tư ven Hà Nội giá rẻ đầu tư cho thuê lâu dài giá thuê ngang Hà Nội. Đầu tư ngay căn hộ 72.4m² tầng trung 2PN 2VS. - Giá vốn ban đầu chưa tới 400tr kí ngay HDMB. - Được ngân hàng BIDV và Viettinbank bão lãnh cho vay vốn 60%, không mất gốc + lãi. - Mua lại sau 2 năm nếu khách hàng có nhu cầu. * Gần các tiện ích: - Cách trường phổ thông dân tộc nội trú Thái Nguyên 1km. - Cách siêu thị Việt Trà 1km. - Cách bệnh viện Y học cổ truyền 2km. + 68 tiện ích đẳng cấp nhất: Trung tâm thương mại 16.000m², bể bơi vô cực, phòng Gym hiện đại, rạp chiếu phim, khu vui chơi trẻ em, siêu thị, nhà hàng, cafe, trường mầm non, phòng khám. + 5 - 10 phút tới bệnh viện, siêu thị GO!, bến xe, Vincom, ĐH Thái Nguyên, ĐH Y Thái Nguyên, ĐH Kinh tế và Quản trị kinh doanh. + Chỉ 10 phút tới nhà máy Samsung, 15 phút tới KCN Điềm Thụy - KCN Sông Công. Tecco Elite City Thái Nguyên. Liên hệ: 0335002025 PKD chủ đầu tư chọn căn ngay!

Xem thêm

Liên hệ:

033 500 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

1,76 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
24,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Tecco Elite City Thái Nguyên, Đ. Quang Trung, P. Thịnh Đán, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
VL

Viên Đình Lưu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất 1 căn cuối cùng 72m2 1,76tỷ, cho thuê dòng tiền ngang Hà Nội, tiềm năng x2, x3 tài sản - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.