Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán đợt cuối căn hộ chung cư Tecco Thái Nguyên chỉ từ 1.69 tỷ/66.57m2, đầu tư siêu lợi nhuận

Ngày đăng: 19/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mở bán đợt cuối căn hộ chung cư Tecco Thái Nguyên chỉ từ 1.69 tỷ/66.57m2, đầu tư siêu lợi nhuận. * Thông tin căn hộ. Diện tích: Từ 55m2 - 66m2 - 68m2 - 70m2. Tất cả các phòng đều có cửa sổ lớn, đón ánh sáng tự nhiên giá từ 1.5 tỷ. Tòa cao 32 tầng, 5 thang máy hiện đại. Tiện ích đẳng cấp: Trung tâm thương mại, shophouse, bể bơi, rạp chiếu phim,... * Pháp lý minh bạch, sổ lâu dài. * Chính sách ưu đãi. Chiết khấu lên đến 5,5% khi thanh toán sớm. Hỗ trợ vay Lãi suất 0% trong 18 tháng. + Tiện ích: Trung tâm thương mại, shophouse, nhà trẻ, bể bơi, rạp chiếu phim. + Kết nối thuận tiện với các tỉnh, từ trung tâm Hà Nội di chuyển chỉ 1 tiếng lái xe. Anh/Chị quan tâm liên hệ: 0966872112 để được tư vấn miễn phí và tham quan căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 687 ****

Vị trí bản đồ

1,69 tỷ

2 PN, 2 WC
66.57 m²
25,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tecco Elite City Thái Nguyên, Đ. Quang Trung, P. Thịnh Đán, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
m

minhthuydx

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán đợt cuối căn hộ chung cư Tecco Thái Nguyên chỉ từ 1.69 tỷ/66.57m2, đầu tư siêu lợi nhuận - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.