Tin đăng đã hết hạn.

Nhà cho chuyên gia - dòng tiền cho bạn

Ngày đăng: 15/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bạn có vốn 800 triệu còn băn khoăn không biết đầu tư vào đâu? Chung cư Tecco Elite City tại thủ phủ công nghiệp Thái Nguyên là một lựa chọn hoàn hảo. Tại sao ư? - Căn hộ 2PN với đa dạng diện tích từ 62 - 66m2 - 83m². - Tiện ích đầy đủ: Bể bơi, rạp chiếu phim,... - Vốn đầu tư ban đầu chỉ từ 800tr (ngân hàng hỗ trợ lãi suất phần còn lại 0% lên tới 18 tháng). - Dự án đã hoàn thành, sẵn sàng bàn giao đưa vào khai thác ngay. Tiềm năng tăng giá cao! Còn chờ gì nữa, hãy nhanh tay liên hệ hotline CĐT: 0983860548

Xem thêm

Liên hệ:

098 386 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

1,62 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
24,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Tecco Elite City Thái Nguyên, Đ. Quang Trung, P. Thịnh Đán, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
Q

Quyennt@dxmb.vn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà cho chuyên gia - dòng tiền cho bạn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.