Tin đăng đã hết hạn.

"tecco elite city căn 2pn 'gà đẻ trứng vàng', sinh lời ngay khi dọn vào!"

Ngày đăng: 04/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Vị trí đắt giá: Trung tâm TP. Thái Nguyên, khu vực phát triển kinh tế mạnh. Nhu cầu nhà ở lớn từ các chuyên gia, kỹ sư làm việc tại các KCN lớn. Thông tin căn hộ: Căn hộ 2PN Diện tích 66m² Giá chỉ từ 1,58 tỷ. Khả năng khai thác cho thuê cao, hiệu suất sinh lời ổn định. Pháp lý vững chắc, sổ hồng vĩnh viễn. Tiện ích nội khu cao cấp: Hệ thống tiện ích nội khu đầy đủ, đáp ứng mọi nhu cầu thuê. Quản lý vận hành chuyên nghiệp, đảm bảo giá trị tài sản. Tiện ích ngoại khu: Giao thông: Gần nút giao cao tốc Hà Nội - Thái Nguyên Khu công nghiệp: Dễ dàng di chuyển đến KCN Samsung, Sông Công, Điềm Thụy Giáo dục: Gần các trường học lớn như THPT Lương Ngọc Quyến, Đại học Thái Nguyên Y tế: Gần Bệnh viện Đa khoa Trung ương Thái Nguyên Thương mại: Gần các siêu thị, trung tâm thương mại lớn như Vincom Plaza, Go! Thái Nguyên LÝ DO KHÁCH HÀNG NÊN XUỐNG TIỀN NGAY Giá cạnh tranh: Mức giá hợp lý so với tiềm năng tăng trưởng của khu vực. Thu nhập ổn định: Cam kết thuê lại hấp dẫn. Tính thanh khoản cao: Vị trí trung tâm, dễ dàng chuyển nhượng khi cần. Cập nhật mới nhất: Dự án đang trong quá trình bàn giao, dự kiến bàn giao quý 1 năm 2026 HOTLINE: 0827818689 Bảo Lâm Inbox để nhận bảng hàng & chính sách mới nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

082 781 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
24,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Tecco Elite City Thái Nguyên, Đ. Quang Trung, P. Thịnh Đán, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
LL

Lã Bảo Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết "tecco elite city căn 2pn 'gà đẻ trứng vàng', sinh lời ngay khi dọn vào!" - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.