Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2pn, 2vs giá rẻ nhất, 72m2, 1.47 tỷ, sẵn sổ đỏ, cam kết thuê lại, nhận nhà ngay

Ngày đăng: 24/04/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 2PN diện tích 72m2
Sổ đỏ đầy đủ, nhận nhà ở ngay
Căn hộ thiết kế cực kỳ hợp lý
2 ban công thoáng rộng
Tầm view đẹp
2 phòng ngủ đều có ánh sáng tự nhiên
Bếp thiết kế riêng biệt, ngăn mùi tốt
Cam kết thuê lại 8.3tr/tháng
Có hỗ trợ vay ngân hàng ls thấp
Giá 1.47 tỷ

***Liên hệ em xem căn hộ: 0981.93.8680

Xem thêm

Liên hệ:

098 193 ****

Vị trí bản đồ

1,47 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
20,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tecco Elite City Thái Nguyên, Đ. Quang Trung, P. Thịnh Đán, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
PN

PHƯƠNG NGA

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2pn, 2vs giá rẻ nhất, 72m2, 1.47 tỷ, sẵn sổ đỏ, cam kết thuê lại, nhận nhà ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.