Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ tầng trung view thành phố thái nguyên vào tiền 800tr cho thuê thu về 9tr/tháng

Ngày đăng: 15/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ TẦNG TRUNG VIEW THÀNH PHỐ THÁI NGUYÊN VÀO TIỀN 800TR VÀ CHO THUÊ THU VỀ 9TR/THÁNG
Tòa B đẹp nhất dự án Tecco elite city Thái Nguyên Hiện quỹ hàng khan hiếm chỉ còn 1 số ít căn hộ đẹp
- Tạo ra dòng tiền ổn định và an toàn mà tính thanh khoản cao
- Với số vốn ban đầu bỏ ra chỉ chút xíu dưới 1 tỷ
- Cho thuê tạo ra thu nhập hàng tháng từ 9 -11tr/tháng, thay vì ở Hà Nội bỏ ra 3 4 tỷ
- Lãi suất gửi tiết kiệm cực thấp chỉ khoàng 3% - 4% , không thể gia tăng tài sản nhanh chóng và KHÓ MÀ GIÀU được
- Chiết khấu lên đến 5,5%
- Lãi suất 0% trong vòng 18 tháng
- Lại còn cam kết mua lại sau 2 năm với bất kỳ lý do gì
Còn chần chừ gì nữa, gọi ngay cho em Thanh 0902.174.393 để nắm bắt cơ hội vàng ạ

Xem thêm

Liên hệ:

090 217 ****

Vị trí bản đồ

1,74 tỷ

2 PN, 2 WC
55.8 m²
31,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tecco Elite City Thái Nguyên, Đ. Quang Trung, P. Thịnh Đán, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
H

HUYỀNTHANH

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ tầng trung view thành phố thái nguyên vào tiền 800tr cho thuê thu về 9tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.