Chính chủ bán căn góc 102,6 tầng 21 chung cư eden garden, bán nhanh, giá gốc, cơ hội tốt hiếm có

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ BÁN CĂN GÓC 102,6 TẦNG 21 CHUNG CƯ EDEN GARDEN, BÁN NHANH, GIÁ GỐC, CƠ HỘI TỐT HIẾM CÓ Tầng 21, căn L05 Diện tích : 102,6 m2 Căn góc, nhà cực đẹp, chất, view rộng thoáng cực kì dễ chịu, thoải mái Cơ sỏ hạ tầng chất lượng, trang bị ngoại nhập ( tủ bếp, thiết bị vệ sinh của Đức ) Nội khu tiện ích và đầy đủ, xanh, thoáng mát Vị trí Eden Garden là vị trí đắc địa, 2 mặt đường trung tâm Lê Lợi, Trần Hưng Đạo, đi thẳng tới Vincom và vườn hoa Thành phố, tiện cả cho nhu cầu đi làm và an cư Giá bán : 3,6x tỷ ( x nhỏ ) Chủ nhà chuyển nơi ở, bán nhanh, căn hiếm, giá giảm sâu, sẵn sàng thương lương chính chủ Nhanh tay nếu muốn sở hữu căn chung cư Vip nhất, vị trí đắc địa, giá hời, Liên hệ nhanh để thoả thuận và sở hữu ngay nhà đẹp

Xem thêm

Liên hệ:

035 393 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

3 PN, 2 WC
102.6 m²
35,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Eden Garden Thái Bình, P. Lê Hồng Phong, Tp. Thái Bình, T. Thái Bình
TN

Thu Nguyên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn góc 102,6 tầng 21 chung cư eden garden, bán nhanh, giá gốc, cơ hội tốt hiếm có - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.