Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngay căn góc 102.6m2 chỉ từ 996 triệu đồng, giá FO chủ đầu tư giá rẻ bất ngờ

Ngày đăng: 02/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Trả trước 966 triệu ký ngay hợp đồng mua bán. Loại: 3PN - 2WC. Hướng ban công: Tây Nam (Vincom thành phố). View phòng ngủ: Toàn Thành phố. Bàn giao nội thất cơ bản. Pháp lý sổ đỏ lâu dài vĩnh viễn. Hệ thống hơn 40 tiện ích hiện đại: Bể bơi 4 mùa, gym, spa, lễ tân 24/7... Hotline dự án: 0975268687Ms Mai) để tham quan căn hộ mẫu và đặt mua. Eden Garden.

Xem thêm

Liên hệ:

097 526 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,23 tỷ

3 PN, 2 WC
102.6 m²
31,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Eden Garden Thái Bình, P. Lê Hồng Phong, Tp. Thái Bình, T. Thái Bình
MM

Ms Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngay căn góc 102.6m2 chỉ từ 996 triệu đồng, giá FO chủ đầu tư giá rẻ bất ngờ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.