Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư Eden Garden - Nơi tổ ấm thăng hoa

Ngày đăng: 02/10/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ bàn giao cơ bản - Quý khách hàng tự do setup, thiết kế theo phong cách riêng của gia đình bạn. - Thanh toán sơn 95%, chiết khấu 4,5%. - Thanh toán 70%, chiết khấu 2 %. - Tổng ưu đãi từ 216 - 270 triệu đồng tùy từng căn hộ. Eden Garden Lê Lợi nơi đầu tư sinh lời và là tổ ấm gia đình bạn. Liên hệ ngay E. Trìu 0988117369 để được tư vấn và chọn căn hộ ưng ý cho gia đình bạn!

Xem thêm

Liên hệ:

098 811 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,59 tỷ

2 PN, 2 WC
76.1 m²
34,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Eden Garden Thái Bình, P. Lê Hồng Phong, Tp. Thái Bình, T. Thái Bình
NT

Nguyễn Ngọc Trìu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư Eden Garden - Nơi tổ ấm thăng hoa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.