Tin đăng đã hết hạn.

Tháng 10 ngập tràn ưu đãi lên tới 350trieu đối với căn hộ 2PN

Ngày đăng: 01/10/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán căn 2PN đẹp nhất dự án. View sông Trà Lý - Nội Khu - Vườn Địa Đàng. chiết khấu cao nhất từ trước tới giờ. SDT : 0986273962 tư vấn miễn phí. E Nghĩa nhận Mua - Bán - Kí Gửi - Vận Hành Cho Thuê chung cư Eden Garden.

Xem thêm

Liên hệ:

098 627 ****

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

78.2 m²
29,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Eden Garden Thái Bình, P. Lê Hồng Phong, Tp. Thái Bình, T. Thái Bình
TN

Tạ Văn Nghĩa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tháng 10 ngập tràn ưu đãi lên tới 350trieu đối với căn hộ 2PN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.