Tin đăng đã hết hạn.

Duy Nhất 1 Căn 59,3m2 Hàng Hiếm Eden Garden Giá chỉ từ 1 TỶ 9xx!

Ngày đăng: 12/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

TRI ÂN KHÁCH HÀNG ƯU ĐÃI KHỦNG Tặng 2 chỉ vàng 9999 (24 triệu) Miễn phí 2 năm dịch vụ quản lý Căn hộ hiếm Eden Garden Thái Bình 59,3m 2PN, 1VS Cửa chính Đông Nam Bàn giao full nội thất liền tường cao cấp Ngân hàng hỗ trợ chỉ cần 570 triệu trả trước Liên hệ ngay: 0818516888 để tư vấn và đặt lịch tham quan căn hộ mẫu !

Xem thêm

Liên hệ:

081 851 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

1,94 tỷ

2 PN, 1 WC
59.3 m²
32,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Eden Garden Thái Bình, P. Lê Hồng Phong, Tp. Thái Bình, T. Thái Bình
NT

Nguyễn Lệ Thơ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy Nhất 1 Căn 59,3m2 Hàng Hiếm Eden Garden Giá chỉ từ 1 TỶ 9xx! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.