Tin đăng đã hết hạn.

Hân hoan chào mừng quốc khánh 2/9 ưu đãi vàng dành riêng cho quý khách hàng

Ngày đăng: 08/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Em chào bán căn góc rẻ nhất bảng hàng chung cư Eden Garden TP Thái Bình Hưng Yên mới. Diện tích: 79,2m2 2PN 2VS. Thanh toán sớm: 2 tỷ 536 triệu. Ngân hàng: Trả trước chỉ 780 triệu nhận nhà. Full nội thất liền tường nhập khẩu. Ưu đãi đặc biệt: Tặng 2 chỉ vàng 9999. Miễn phí 2 năm dịch vụ quản lý. Hotline: 0818516888

Xem thêm

Liên hệ:

081 851 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,54 tỷ

2 PN, 2 WC
79.2 m²
32,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Eden Garden Thái Bình, P. Lê Hồng Phong, Tp. Thái Bình, T. Thái Bình
NT

Nguyễn Lệ Thơ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hân hoan chào mừng quốc khánh 2/9 ưu đãi vàng dành riêng cho quý khách hàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.