Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp Căn hộ chung cư 3PN, 2WC tại Eden Garden Thái Bình, giá 3,36 tỷ, 102,6m2

Ngày đăng: 26/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Eden Garden Thái Bình mang đến không gian sống lý tưởng với những tiện ích hiện đại, tọa lạc tại Đường Lê Lợi, Phường Lê Hồng Phong, TP. Thái Bình. - Diện tích: 102,6m2 - Số phòng ngủ: 3PN - Số phòng tắm: 2WC - Hướng cửa chính: Đông Bắc - Hướng ban công: Tây Nam - Nội thất: Cơ bản với điều hòa, tủ lạnh, giường... - Giá: 3,36 tỷ VND Ưu điểm: - Không gian sống thoáng đãng, thiết kế hiện đại, phù hợp với gia đình. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. Gần các tiện ích: - Cách trường cao đẳng nghề Thái Bình khoảng 1km - Cách chợ/siêu thị M10 Thái Bình khoảng 1,5km - Cách công viên Kỳ Bá khoảng 2km Chi tiết dự án: - Dự án Eden Garden Thái Bình do BID Group đầu tư với thiết kế hai tháp Lily và Rose. - Tổng diện tích khoảng 8,8ha với 726 căn hộ và 20 căn duplex, diện tích từ 60-105m2. - Tiện ích bên trong và xung quanh đang cập nhật. Liên hệ ngay với Phí Ngọc Tuyền qua số điện thoại 0949568788 để biết thêm thông tin và sắp xếp xem căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

094 956 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,36 tỷ

3 PN, 2 WC
102.6 m²
32,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Eden Garden Thái Bình, P. Lê Hồng Phong, Tp. Thái Bình, T. Thái Bình
PT

Phí Ngọc Tuyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp Căn hộ chung cư 3PN, 2WC tại Eden Garden Thái Bình, giá 3,36 tỷ, 102,6m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.