Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2PN + 2VS: 76m2 Chung cư Eden Garden. Gọi ngay hotline 0944734638 nhận tư vấn

Ngày đăng: 02/02/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Eden Garden với: 680 căn hộ cao cấp - 26 căn shophouses chân đế 3 tầng (241,3 - 339m2) - 20 căn Duplex (251,3m2). Gọi ngay hotline Eden Garden 0944734638 nhận tư vấn báo giá.
Căn hộ 2PN + 1VS:
* Diện tích 59,3m: Trả trước chỉ 550 triệu VND.
Căn hộ 2PN + 2VS:
* Diện tích 75,4m: Trả trước 753 triệu VND.
* Diện tích 76,1m2: Trả trước 745 triệu VND.
* Căn góc 79,2m: Trả trước 819 triệu VND.
Căn góc 3PN + 2VS:
* Diện tích 94,1m - 102,6m: Trả trước hơn 1 tỷ VND.
Căn Duplex thông 2 tầng:
* Diện tích 251,3m2.
Địa chỉ đắc địa: Eden Garden tọa lạc tại đường Lê Lợi, TP. Thái Bình, hứa hẹn mang đến không gian sống hiện đại và tiện nghi nhất khu vực.
Liên hệ ngay: 0944.734.638.
* Nhắn tin qua Zalo để nhận báo giá chi tiết và đăng ký tham quan căn hộ mẫu.
Hãy đến để cảm nhận vẻ đẹp tuyệt vời của Eden Garden và trở thành chủ nhân của căn hộ mơ ước ngay hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

094 473 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

2 PN, 2 WC
76.1 m²
30,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Eden Garden Thái Bình, P. Lê Hồng Phong, Tp. Thái Bình, T. Thái Bình
DD

Dương Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2PN + 2VS: 76m2 Chung cư Eden Garden. Gọi ngay hotline 0944734638 nhận tư vấn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.