Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 1pn ban công Đông rẻ nhất Phenikaa Hoà Lạc. Full nội thất cơ bản, đang sẵn khách thuê

Ngày đăng: 06/10/2024

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Căn 1PN 44,5m² tầng 3
- Ban công hướng Đông
- Nội thất bàn giao cơ bản như hình
- Đang sẵn khách thuê
- Sổ hồng riêng, lâu dài
- Giá chỉ 1 tỷ 160
---
LH: 0965 301 ***
Xem thêm

Liên hệ:

096 530 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

1,16 tỷ

1 PN, 1 WC
45.5 m²
25,49 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 1pn ban công Đông rẻ nhất Phenikaa Hoà Lạc. Full nội thất cơ bản, đang sẵn khách thuê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.