Siêu phẩm 3pn tây hồ view trực diện sông hồng & cầu nhật tân

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

3PN VIEW SÔNG HỒNG & CẦU NHẬT TÂN TÂY HỒ Ban công panorama cực thoáng View trực diện cầu Nhật Tân lên đèn siêu đẹp mỗi tối Không gian sống nghỉ dưỡng ven sông Kết nối Hồ Tây Ciputra sân bay cực thuận tiện Tệp cư dân tinh hoa, riêng tư Giá tốt hơn nhiều dự án ultra luxury khu Tây Hồ hiện nay. Inbox Em Thảo 0985123063 nhận mặt bằng & chính sách tốt ạ

Xem thêm

Liên hệ:

098 512 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

18,6 tỷ

3 PN, 2 WC
108 m²
172,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Noble Crystal Tây Hồ, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội

Thảo Đào

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm 3pn tây hồ view trực diện sông hồng & cầu nhật tân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.