Căn góc Tây Hồ Riverview 91,97m2 View panorama sông Hồng, không gian tủ sách lý tưởng

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Nếu bạn đang tìm một nơi ở vừa ấm cúng, vừa nuôi dưỡng thói quen đọc và lối sống chậm, căn hộ này có thể là đúng người - đúng nhà. Nằm tại khu Tây Hồ Riverview, tầng trung đẹp, căn góc thoáng sáng với 2 ban công nhìn trực diện ra Đại lộ sông Hồng và nội khu Sunshine City Ciputra view rộng, yên tĩnh, nhiều ánh sáng tự nhiên. Căn hộ được thiết kế nội thất cao cấp, chăm chút từng chi tiết, phù hợp cho người làm việc độc lập hoặc gia đình nhỏ theo đuổi lối sống lành và tinh giản. Diện tích: 91,97m2 * 1 phòng ngủ master với WC khép kín, ban công view toàn cảnh sông Hồng & cầu Thăng Long * Phòng khách rộng (đã cải tạo từ 2 phòng ngủ) không gian lý tưởng để bố trí tủ sách lớn làm điểm nhấn trung tâm * 1 phòng thay đồ riêng với hệ tủ thiết kế phù hợp cho người làm trong lĩnh vực sáng tạo (thời trang, nghệ thuật, truyền thông) * 1 WC riêng ngoài phòng khách * Khu bếp lát gạch gốm, trang bị đầy đủ thiết bị hiện đại (máy rửa bát Bosch, lò nướng) Pháp lý: Sổ đỏ đang làm thủ tục, cấp trong năm 2026 Căn nhà không dành cho số đông mà dành cho người thật sự có gu, biết trân trọng không gian sống và những trang sách. Tìm chủ nhân hữu duyên.

Xem thêm

Liên hệ:

093 642 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

8,9 tỷ

1 PN, 2 WC
91.97 m²
96,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Watermark Tây Hồ, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
HT

Hiệp Tiến

Chính chủ

* Lưu ý: Bài viết Căn góc Tây Hồ Riverview 91,97m2 View panorama sông Hồng, không gian tủ sách lý tưởng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.