Hàng hiếm: Căn 4 ngủ 190m2 tầng cao view sông Hồng đẹp tại Sunshine Riverside giá 20.3 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ nhà chuyển qua biệt thự Vin cần bán nhanh căn chung cư tại Sunshine Riverside : Diện tích 190m2 thiết kế 4 ngủ 3wc đủ đồ sang xịn Căn tầng cao view sông Hồng đẹp ( tương lại thành phố ven sông lên tầm view còn đẹp hơn nữa ) Tòa nhà Sunshine RIverside tiện ích cao cấp: 2 bể bơi, gym, spa, trường quốc tế, shophouse,... Cộng đồng cư dân toàn người trình độ và văn hóa cao nên ở sướng, khách mua đầu tư dòng tiền cũng rất ok Liên hệ e Trường chuyên BĐS Tây Hồ 0978073450 đi xem nhà và chốt căn

Xem thêm

Liên hệ:

097 807 ****

Vị trí bản đồ

20 tỷ

4 PN, 3 WC
190 m²
105,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunshine Riverside, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Trường

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm: Căn 4 ngủ 190m2 tầng cao view sông Hồng đẹp tại Sunshine Riverside giá 20.3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.