Cần bán nhanh căn hộ 3n sân vườn bao quanh view cầu nhật tân cực chất tại sunshine golden river

Ngày đăng: 21/05/2026

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 3PN/ 160m² view cầu Nhật Tân tại Sunshine Golden River. TK: 160m² (3PN/ 2WC & 1P đa năng view Cầu Nhật Tân. Full nội thất CDT Tiện ích: Siêu thị, bể bơi, gym, bank,.. Giá bán: 21.2 tỉ AC quan tâm liên hệ e Phương: 0865134986

Xem thêm

Liên hệ:

086 513 ****

Vị trí bản đồ

19,8 tỷ

160 m²
123,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunshine Golden River, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
PT

Phương Trần

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhanh căn hộ 3n sân vườn bao quanh view cầu nhật tân cực chất tại sunshine golden river - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.