Sun 69 Thụy Khuê: bán căn 01 tháp S1, 215 m2, 3 phòng ngủ, view full Hồ Tây.

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Sun Grand City 69 Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội. - Cạnh Công viên Bách Thảo. - View trực diện Hồ Tây. - Full tiện ích: 5 tầng TTTM, CGV, bể bơi bốn mùa 500m2, sân Pick, Nhà Trẻ... - Gần Ba Đình, Bộ Ngoại Giai, Văn phòng CP, Lăng Bác... Cần bán căn view Hồ Tây đẹp nhất Tây Hồ, Căn 01 Tháp S1 - Sun Grand City 69 Thụy Khuê: - Căn góc diện tích 215 m2. - Đông bắc view Full Hồ Tây. - 3 phòng ngủ. - Nội thất siêu cao cấp mới 95%. - Giá bán 63 tỷ (sổ đỏ). Liên hệ: 0941001007

Xem thêm

Liên hệ:

094 100 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

63 tỷ

3 PN, 3 WC
215 m²
293,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Sun Grand City Thụy Khuê Residence, Đ. Thụy Khuê, P. Thụy Khuê, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
H

Hotline

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Sun 69 Thụy Khuê: bán căn 01 tháp S1, 215 m2, 3 phòng ngủ, view full Hồ Tây. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.