Chung cư Packexim, Tây Hồ, Hà Nội, 14,6 tỷ, 150m2 siêu hot hàng hiếm

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm ở Chung cư Packexim, Phường Phú Thượng, Hà Nội, trước đây Quận Tây Hồ, Hà Nội, căn hộ chung cư này có diện tích 150m2 với 3PN và 3WC, rất phù hợp cho những ai thích không gian rộng rãi và thoải mái. Căn hộ được trang bị nội thất cơ bản, sẵn sàng cho những ý tưởng trang trí theo phong cách riêng của chủ nhân. Giá bán chỉ 14,6 tỷ VND, căn hộ này không chỉ mang lại giá trị sống chất lượng mà còn có phong thủy tốt với hướng cửa chính Đông và ban công Đông Bắc. Pháp lý đầy đủ giúp đảm bảo an tâm cho người mua. Tiện ích xung quanh. - Bệnh viện Nam Thăng Long. - Trường quốc tế Liên hợp Quốc Hà Nội. - Siêu thị. - Giao thông thuận thiện. Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

091 428 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

14,6 tỷ

3 PN, 3 WC
150 m²
97,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Chung cư Packexim 1&2, Đ. An Dương Vương, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
AT

A Tuấn

Chính chủ

* Lưu ý: Bài viết Chung cư Packexim, Tây Hồ, Hà Nội, 14,6 tỷ, 150m2 siêu hot hàng hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.