Gia đình em cần bán 3 căn 6th Element 60m hướng Nam view Vinaphone trước 20/5, giá đầu tư, xem ngay

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán 3 căn hộ 6th Element - 2PN - 60m2 - tầng 16, 23 và 31 đẹp nhất 6th Element (cao 38 tầng). Diện tích: 60m2. Thiết kế: 2 phòng ngủ - 1 vệ sinh - phòng khách rộng rãi - bếp hiện đại. Ban công căn 1: Thoáng mát, đón gió tự nhiên, view biệt thự Starlake rất đẹp. Ban công căn 2,3: Hướng Nam view Vinaphone - đường Nguyễn Văn Huyên. Giá bán: Thị trường, thương lượng trực tiếp. Zalo em 0856668228 Ngoài ra, em còn căn 2PN - 3PN diện tích 83,87,109m2. Anh Chị quan tâm bất cứ căn nào inbox em Zalo 0856668228 ạ. Tiện ích đẳng cấp, all - in - one tại 6th Element. - Công viên nội khu xanh mát, không gian thư giãn. - 4 tầng hầm đỗ xe rộng rãi, an toàn. - Miễn phí bể bơi ngoài trời, dịch vụ bể bơi 4 mùa. - Phòng gym, yoga hiện đại, đầy đủ thiết bị. - Siêu thị, cafe, nhà hàng ngay trong khu. - Trường học các cấp, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ. - Phí dịch vụ: 12.5k/m2 | Giá thuê ô tô: 1.500k/tháng. Liên hệ ngay: 0856668228 Zalo để nhận video căn hộ xem nhà trực tiếp 24/7 ạ. Cảm ơn quý khách.

Xem thêm

Liên hệ:

085 666 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

7,45 tỷ

2 PN, 1 WC
60 m²
124,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Chung cư C51 Bộ Công An - 6th Element, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
HS

Hoàng Văn Sơn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Gia đình em cần bán 3 căn 6th Element 60m hướng Nam view Vinaphone trước 20/5, giá đầu tư, xem ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.