Chính chủ cần bán cắt lỗ căn 2PN 83m2 tầng 18, full nội thất chung cư 6th Elenment Tây Hồ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ 6th Element nằm ở vị trí đắc địa tại 6th Element, Phường Xuân Đỉnh, Hà Nội (Quận Tây Hồ, Hà Nội cũ), mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 83m2, căn hộ được thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, không gian phòng khách rộng rãi và đầy đủ nội thất, phù hợp cho cuộc sống hiện đại. + Diện tích: 83m2. + Giá: 9,4 tỷ VND. + Số phòng ngủ: 2PN. + Số phòng tắm: 2WC. + Nội thất: Đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường... Điểm nhấn: + Pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho khách hàng. + Thiết kế phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như bệnh viện mắt ánh sáng, bệnh viện đa khoa quốc tế, siêu thị Winmart +, công viên Nghĩa Đô, và các trường học nổi tiếng. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0971923638 hoặc gặp Thành Đạt.

Xem thêm

Liên hệ:

097 192 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

9,4 tỷ

2 PN, 2 WC
83 m²
113,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư C51 Bộ Công An - 6th Element, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
BT

Bùi Thành

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán cắt lỗ căn 2PN 83m2 tầng 18, full nội thất chung cư 6th Elenment Tây Hồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.