Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Ciputra Hà Nội, 6,25 tỷ, 53m2, view đẹp, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 31/10/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm ở Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội, căn hộ này có diện tích 53m2, 2PN, 1WC, đầy đủ nội thất. Với hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc, không gian sống vừa thoáng đãng lại hợp phong thủy. Giá đang hot: 6,25 tỷ VND. Căn hộ này không chỉ đẹp mà còn mang đến một lối sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên. Pháp lý đầy đủ, an tâm cho tương lai. Gần trường quốc tế Liên Hợp Quốc Hà Nội, Winmart+, và bệnh viện tim Hà Nội - cơ sở 2, giúp cuộc sống trở nên dễ dàng hơn. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin Phạm Thị Thanh Hoài 0376949307

Xem thêm

Liên hệ:

037 694 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

6,25 tỷ

2 PN, 1 WC
53 m²
117,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Thăng Long – Ciputra Hà Nội, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
PH

Phạm Thị Thanh Hoài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Ciputra Hà Nội, 6,25 tỷ, 53m2, view đẹp, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.