Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ ecolife Tây Hồ 95m2 9,4tỷ cao tầng View rộng thoáng ở cực thích.

Ngày đăng: 20/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ ecolife Tây Hồ 95m2 9,4tỷ cao tầng View rộng thoáng ở cực thích. -Vị trí & Tiện ích đẳng cấp -Dự án Ecolife Tây Hồ, ngay Lạc Long Quân Xuân La Tây Hồ, vị trí vàng khu phía Tây Hồ Tây. -Chủ đầu tư: Capital House nổi tiếng với dòng căn hộ xanh, tiết kiệm năng lượng. -Giao thông thuận tiện tới Phạm Văn Đồng, Võ Chí Công, Hoàng Quốc Việt, chỉ 5 phút đến Hồ Tây. -Tiện ích nội khu cao cấp: bể bơi 4 mùa, phòng gym, khu vui chơi trẻ em, siêu thị, nhà hàng, vườn treo, hầm gửi xe thông minh. -khu dân trí cao,hạ tầng đồng bộ,gần hồ điều hoà,trường học,chợ và siêu thị Pháp lý sổ đỏ chính chủ sẵn giao dịch.Liên hệ e:Ngọc 0812218000Zalo)để được tư vấn và xem miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

081 221 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

9,4 tỷ

95 m²
98,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
EcoLife Tây Hồ, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
EN

Em:Viết Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ ecolife Tây Hồ 95m2 9,4tỷ cao tầng View rộng thoáng ở cực thích. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.