Tin đăng đã hết hạn.

13/10 cập nhật quỹ căn hộ sân vườn trên cao Sunshine Golden River - sắp ra sổ

Ngày đăng: 13/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ sân vườn hàng hiệu Sunshine Golden River, Tây Hồ, giá quá tốt cho giai đoạn hiện tại, để ở hoặc đầu tư đều rất phù hợp. Liên hệ em Phương xem nhà 24/7: 0865700550 Em chỉ đăng những căn thật sự còn bán, không đăng căn ảo, căn giá rẻ không có thật. Trục căn 01 góc diện tích 160m² (3PN + đa năng), ban công Đông - Bắc view sông Hồng giá từ 20 tỷ. Trục căn 02 diện tích 141m2 (3PN + đa năng), ban công Bắc view sông Hồng tầng siêu cao giá tốt nhất 17,5 tỷ bao phí. Trục căn 06 góc diện tích 160m2(3PN + đa năng), ban công Tây - Nam view sông Hồng, công viên giá từ 21 tỷ. Trục căn 08 góc diện tích 160m2(3PN + đa năng), ban công Đông - Nam view Ciputra, biệt thự giá từ 20 tỷ. Trục căn 09 diện tích 141m2(3PN), ban công Nam view biệt thự, công viên giá từ 15,5 tỷ. Lý do nên mua thời điểm hiện tại, anh chị sẽ yêu thích ngay từ cái nhìn đầu tiên. Căn hộ thiết kế quá ấn tượng, ban công sân vườn chạy quanh nhà. Thiết kế căn hộ rộng rãi, kính tràn viền, không góc chết, tầm nhìn paronama. Trần cao 3,5m, view thoáng tứ phía không che: Sông Hồng, hồ Tây, công viên, vườn hoà. Dòng tiền cho thuê tốt, cộng đồng cư dân đẳng cấp. Đơn giá quanh 105 - 130tr/m². Vẫn còn rất tiềm năng, dư địa tăng giá tốt. Em Phương chuyên chuyển nhượng Sunshine Golden River. Nhu cầu chuyển đổi căn hộ rộng, ở gần công viên, sông hồ đang rất thiết thực trong bối cảnh ô nhiễm tại nội đô. Cam kết thông tin 100% chính xác, hỗ trợ tư vấn, đàm phán giá trực tiếp với chủ nhà. Hỗ trợ mọi thủ tục sang tên nhanh chóng, minh bạch. Tư vấn và xem nhà 24/7: 0865700550

Xem thêm

Liên hệ:

086 570 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

3 PN, 2 WC
141 m²
109,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunshine Golden River, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
PV

Phương Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 13/10 cập nhật quỹ căn hộ sân vườn trên cao Sunshine Golden River - sắp ra sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.