Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư tại Udic Westlake, 13,5 tỷ, 168 m2, pháp lý đầy đủ, chính chủ

Ngày đăng: 10/10/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Udic Westlake tọa lạc tại Võ Chí Công, Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi. + Diện tích: 168 m2. + Giá: 13,5 tỷ VND. + Pháp lý đầy đủ. + Thiết kế hiện đại với không gian sống thoáng đãng. + Khu vực yên tĩnh, an ninh đảm bảo. Căn hộ nổi bật với pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho người sở hữu. Nơi đây không chỉ là nơi để ở mà còn là nơi để tận hưởng cuộc sống với nhiều tiện ích xung quanh. Cách trường học: 500m. Cách chợ/siêu thị Winmart + : 1km. Cách công viên: 1,5km. Để biết thêm thông tin chi tiết và tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Phạm Văn Đình qua số điện thoại 0973536692

Xem thêm

Liên hệ:

097 353 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

168 m²
80,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Udic Westlake, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
VP

Van Dinh Pham

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư tại Udic Westlake, 13,5 tỷ, 168 m2, pháp lý đầy đủ, chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.