Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 3PN Sunshine Riverside (ngay sát Lotte Tây Hồ) - full đồ + view cầu Nhật Tân gần 100m2 (sổ)

Ngày đăng: 10/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn góc - 3 ngủ - Sunshine Riverside (Tây Hồ) - view cầu Nhật Tân + sông Hồng. LH: 0966470861 + Diện tích: 98 m2 thông thuỷ. + Có 2 ban công to rất đẹp. + View cầu Nhật Tân phòng khách. + Sổ đỏ chính chủ sang tên ngay. + Tiện ích đầy đủ, vị trí vàng ngay gần Lotte Tây Hồ. Giá: 9.19 tỷ (full đồ + sổ đỏ). Liên hệ xem nhà: 0966470861

Xem thêm

Liên hệ:

096 647 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

9,19 tỷ

3 PN, 2 WC
98 m²
93,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunshine Riverside, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
DQ

Dư Văn Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 3PN Sunshine Riverside (ngay sát Lotte Tây Hồ) - full đồ + view cầu Nhật Tân gần 100m2 (sổ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.