Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư 1 ngủ 1 WC (hiện đang 2 ngủ) El 2 Dorado

Ngày đăng: 10/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Cần bán chung cư E2 Dorado 1 ngủ 1 WC full nội thất đẹp, giá 4 tỷ 7 đã bao mọi phí, căn này có 1 ngủ 1 WC nhưng chủ nhà do cải tạo thành 2 ngủ để cho thuê nên tùy ý người mua có thể giữ nguyên hoặc cải tạo 1 ngủ thành WC.

Xem thêm

Liên hệ:

038 271 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

4,7 tỷ

1 PN, 1 WC
53.4 m²
88,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
D'. El Dorado Phú Thanh, Đ. Võ Chí Công, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
TH

Tiến Hoàngg

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư 1 ngủ 1 WC (hiện đang 2 ngủ) El 2 Dorado - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.