Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán Penthouse góc thông tầng siêu VIP Sunshine Golden River giá tốt 52tỷ - Em Long 0869971111

Ngày đăng: 12/10/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ Penthouse góc siêu VIP - Diện tích: 350m². - Thiết kế: Duplex thông tầng, có bể bơi, phù hợp khách hàng yêu thích phong cách sống thượng lưu & riêng tư. - Bàn giao thô bên trong. - View sông hồng, Hồ Tây, cầu Thăng Long, cầu Nhật Tân, công viên hồ điều hòa rộng 65ha. - Giá rẻ nhất quận Tây Hồ. Nhấc máy gọi ngay em Long 0869971111 để có cơ hội sở hữu chiêm ngưỡng tầm view "triệu đô" không dành cho số đông có 102 tại quận Tây Hồ.

Xem thêm

Liên hệ:

086 997 ****

Vị trí bản đồ

52 tỷ

350 m²
148,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunshine Golden River, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
VL

Vũ Hưng Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán Penthouse góc thông tầng siêu VIP Sunshine Golden River giá tốt 52tỷ - Em Long 0869971111 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.