Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán chung cư cao cấp KĐT VƯỜN ĐÀO - Tây Hồ. Sổ đỏ lâu dài, view Hồ Tây và công viên Ciputra 65ha

Ngày đăng: 12/10/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Mở bán đợt 1 với chính sách và giá bán ưu đãi nhất Vị trí vàng: 300 Võ Chí Công cạnh Lotte Mall Tây Hồ chỉ 200m View kép: Hồ Tây thơ mộng & Ciputra hiện đại Căn hộ cao cấp, thiết kế Tân cổ điển & Hiện đại Bàn giao full nội thất liền tường cao cấp Diện tích đa dạng: 1PN: 55,8m 2PN: 84,4m 3PN: 110 - 125 - 138m Duplex: 160m và 190m Penthouse: 227m và 358m chuẩn biệt thự trên không Ưu đãi đợt 1: Chiết khấu + quà tặng đặc biệt Hotline: 0949935151Call/Zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

094 993 ****

Vị trí bản đồ

12,1 tỷ

85 m²
142,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Golden Westlake, Đ. Hoàng Hoa Thám, P. Thụy Khuê, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
LH

Lê Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán chung cư cao cấp KĐT VƯỜN ĐÀO - Tây Hồ. Sổ đỏ lâu dài, view Hồ Tây và công viên Ciputra 65ha - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.