Tin đăng đã hết hạn.

Siêu Hot giá tốt nhất cho căn 3 ngủ tòa Soleil Tân Hoàng Minh số 2 Đặng Thai Mai, Tây Hồ, HN

Ngày đăng: 03/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chỉnh chủ cần bán gấp căn hộ 3 ngủ tại tòa Soleil Tân Hoàng Minh, số 2 Đặng Thai Mai, Tây Hồ, Hà Nội. Do gia đình đang xây khách sạn nên cần tiền bán gấp. Thông tin chi tiết căn hộ: + Diện tích xây dựng: 111m2. + Diện tích xây dựng: 104m2. + Thiết kế: 3 ngủ, 3 WC, đầy đủ ánh sáng, khách liền bếp. + Full nội thất. + Vị trí view nội khu yên tĩnh, có chút sự vui nhộn cho quý khách thích sự yên bình, nhưng không quá tĩnh, rất thoáng. Giá bán: 15.9 tỷ. Liên hệ xem nhà trực tiếp chủ nhà: Mr. Phi 0938749966

Xem thêm

Liên hệ:

093 874 ****

Vị trí bản đồ

15,9 tỷ

3 PN, 3 WC
111 m²
143,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
D’. Le Roi Soleil, Đ. Xuân Diệu, P. Quảng An, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
MN

Mr. Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu Hot giá tốt nhất cho căn 3 ngủ tòa Soleil Tân Hoàng Minh số 2 Đặng Thai Mai, Tây Hồ, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.