Tin đăng đã hết hạn.

Studio 45.62m2 - SOHO Heritage West Lake - 677 Lạc Long Quân - Cách Lotte Mall Tây Hồ 5p đi bộ

Ngày đăng: 02/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chủ nhà bán căn hộ Studio 45.62m2 tại dự án Heritage West Lake tại 677 Lạc Long Quân. - Hướng Tây Nam view nội khu. - Căn hộ được trang bị đầy đủ đồ nội thất mới, hiện đại, chỉ cần xách vali vào ở luôn. - 3.x tỷ bao phí. LH 0399378211

Xem thêm

Liên hệ:

039 937 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

45.62 m²
81,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Heritage West Lake, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
LT

Lê Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Studio 45.62m2 - SOHO Heritage West Lake - 677 Lạc Long Quân - Cách Lotte Mall Tây Hồ 5p đi bộ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.