Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn góc 168m² 3pn+2vs tòa UDIC WESTLAKE - Võ Chí Công

Ngày đăng: 01/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chủ nhà gửi bán căn góc 168m² tòa cc UDIC WESTLAKE - Võ Chí Công - Phú Thượng - Tây Hồ - Diện tích :168,1m² - Tầng thấp - Thiết kế : 3pn + 2vs, 2 ban công, 1 logia - Ban công Đông Nam - Slo ô tô đỗ hầm - View mặt đường Võ Chí Công, đối diện toà nhà Lotte Mail Tây Hồ - Giá : 14.5tỷ bao tất phí Chủ cần bán nhanh đàm phán giá tốt ạ

Xem thêm

Liên hệ:

091 883 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

3 PN, 2 WC
168 m²
86,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Udic Westlake, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
ĐH

Đào Thị Bích Hường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn góc 168m² 3pn+2vs tòa UDIC WESTLAKE - Võ Chí Công - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.