Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Ecolife Tây Hồ, 7,8 tỷ, 88 m2, view đẹp, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 01/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Ecolife Tây Hồ, Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội với diện tích 88m2 và giá chỉ 7,8 tỷ VND. Căn hộ 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, nội thất đầy đủ, thích hợp cho gia đình hoặc đầu tư. + 2 phòng ngủ rộng rãi + + 2 phòng tắm tiện lợi + + Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh + + Không gian sống thoáng đãng, view đẹp + + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ + Căn hộ mang đến không chỉ không gian sống thoải mái mà còn phong cách sống hiện đại, tiện nghi. Với pháp lý rõ ràng, khách hàng hoàn toàn yên tâm. --- Tiện ích xung quanh: Gần bệnh viện tim Hà Nội - cơ sở 2, TCI Hospital - bệnh viện đa khoa quốc tế Thu Cúc; siêu thị Winmart+, Winmart Xuân La; công viên Hòa Bình, công viên Starlake Tây Hồ Tây; trường mầm non ME School Vườn Đào - Trường mầm non Quận Tây Hồ, Học viện Quốc phòng, Học viện Thiết kế và Thời trang London. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Trần Văn Thắng, 0969636235

Xem thêm

Liên hệ:

096 963 ****

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

2 PN, 2 WC
88 m²
88,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
EcoLife Tây Hồ, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
TT

Trần Văn Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Ecolife Tây Hồ, 7,8 tỷ, 88 m2, view đẹp, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.