Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ căn góc 2PN tòa E1 DEl Dorado Tân Hoàng Minh 87m², tầng đẹp, sở hữu vĩnh viễn

Ngày đăng: 03/10/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhanh căn góc tầng đẹp nhất Tòa E1 DEl Dorado Tân Hoàng Minh Vườn Đào Tây Hồ diện tích 87m², 2PN, view thoáng từ phong ngủ ban công có thể ngắm nhìn Hồ Tây mỗi ngày từ lúc Bình Minh đến ánh đèn lấp lánh về đêm -, giá 10,9 tỷ Vị trí: Tòa E1 DEl Dorado, Phú Thượng, Tây Hồ Diện tích: 87m², thiết kế 2PN 2VS, không gian tối ưu, phù hợp để ở hoặc cho thuê Ưu điểm: Nằm ở tầng đẹp nhất tòa, view thoáng vĩnh viễn, căn hộ sáng, phong thủy tốt Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, sở hữu vĩnh viễn Giá bán: 10,9 tỷ bao sang tên Liên hệ: 0901755166 để xem trực tiếp căn hộ

Xem thêm

Liên hệ:

090 175 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

10,9 tỷ

87 m²
125,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
D'. El Dorado Phú Thanh, Đ. Võ Chí Công, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
V

Việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ căn góc 2PN tòa E1 DEl Dorado Tân Hoàng Minh 87m², tầng đẹp, sở hữu vĩnh viễn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.