Tin đăng đã hết hạn.

Penthouse Sunshine Golden River 348m² bể bơi riêng, 6PN, giá 5x tỷ

Ngày đăng: 27/09/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Độc bản duy nhất Penthouse Sunshine Golden River. Diện tích: 384m² tim tường, 348m² thông thủy. Thiết kế sang trọng với khoảng thông tầng hiếm có. Công năng: 6 phòng ngủ 4 WC. Sở hữu bể bơi riêng + ban công sân vườn rộng thoáng. Bàn giao thô, dễ dàng thiết kế theo phong cách cá nhân. Giá bán: 52 tỷ cực hiếm cho sản phẩm Penthouse cao cấp trung tâm Hà Nội. Liên hệ trực tiếp: 0984879888Zalo/Call). Đặt lịch tham quan thực tế & nhận thông tin chi tiết căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 487 ****

Vị trí bản đồ

52 tỷ

4 WC
348 m²
149,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunshine Golden River, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
MD

Ms Thùy Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Penthouse Sunshine Golden River 348m² bể bơi riêng, 6PN, giá 5x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.