Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn 88m2, 2PN, 12,95 tỷ. D'. Le Roi Soleil. 59 Xuân Diệu

Ngày đăng: 26/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Mô tả qua về căn hộ. Căn hộ 88m2, 2PN, 2WC. View ban công Đông Nam, hướng đường Đặng Thai Mai mở rộng, mặt cắt 92m, kéo dài từ đường Xuân Diệu hướng ra ngoài bán đảo 1,6km gần ra đến nhà hát Opera. Dự kiến với mặt cắt rộng như vậy, sẽ làm công viên cây xanh ở giữa. Với quy hoạch đường xá nhiều và mật độ xây dựng thấp, chủ yếu là cây xanh, muốn hướng tới sự phát triển thành khu du lịch, văn hoá, một nét đẹp riêng của Hồ Tây giữa lòng Thủ Đô. Dưới đây là hình ảnh của căn hộ, quý anh chị quan tâm liên hệ để nhận thêm nhiều thông tin khác. Xin cảm ơn! Call, Zalo: 0354271902

Xem thêm

Liên hệ:

035 427 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

12,95 tỷ

2 PN, 2 WC
88 m²
147,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
D’. Le Roi Soleil, Đ. Xuân Diệu, P. Quảng An, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
MT

Minh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn 88m2, 2PN, 12,95 tỷ. D'. Le Roi Soleil. 59 Xuân Diệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.