Tin đăng đã hết hạn.

Rao bán căn 3PN, tầng cao, view trực diện Hồ Tây duy nhất. D Le Roi Soleil, 59 Xuân Diệu

Ngày đăng: 26/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh căn hộ 3PN, nhà nội thất cao cấp, view trực diện Hồ Tây và nhà hát Opera, nơi chỉ tổ chức những sự kiện cao cấp bậc nhất cả nươc. Hiện tại kế bên dự án là đường Đặng Thai Mai đã đi vào thi công giải phóng mặt bằng. Quý anh chị quan tâm liên hệ em Tuấn để xem căn hộ trực tiếp tại dự án! Call, Zalo: 0354271902

Xem thêm

Liên hệ:

035 427 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

18 tỷ

3 PN, 2 WC
111 m²
162,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
D’. Le Roi Soleil, Đ. Xuân Diệu, P. Quảng An, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
MT

Minh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rao bán căn 3PN, tầng cao, view trực diện Hồ Tây duy nhất. D Le Roi Soleil, 59 Xuân Diệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.