Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ cao cấp Tòa R2, tầng 29 Sunshine Riverside

Ngày đăng: 25/09/2025

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Diện tích: 78.5 m 2 phòng ngủ 2 WC Tầng 29 Tòa R2 Nội thất: Hoàn thiện cao cấp, sàn gỗ Herringbone sang trọng, hệ cửa & rèm tiêu âm chất lượng. Ưu điểm nổi bật: Đón ánh sáng tự nhiên ngập tràn. View sông Hồng & cầu Nhật Tân cực đẹp. Mang lại cảm giác thư thái, trong lành mỗi ngày. Giá bán: 8,2 tỷ (có thương lượng). Liên hệ: 0332374568 Uyên để xem nhà và trải nghiệm thực tế không gian sống đẳng cấp này!

Xem thêm

Liên hệ:

033 237 ****

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

2 PN, 2 WC
78.5 m²
104,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunshine Riverside, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
U

Uyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ cao cấp Tòa R2, tầng 29 Sunshine Riverside - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.