Tin đăng đã hết hạn.

Bán penthouse 92m2 - D'. El Dorado II - Võ Chí Công - Tây Hồ - Sổ đỏ lâu dài - Giá hơn 15 tỷ

Ngày đăng: 24/09/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán penthouse 92m2 - D'. El Dorado II - Võ Chí Công - Tây Hồ - sổ đỏ lâu dài - giá hơn 15 tỷ. - Diện tích: 92m2. - Thiết kế: 3PN - 2WC. - Vị trí: 298 Võ Chí Công, Tây Hồ, Hà Nội. - Tiện ích: + Giao thông thuận tiện liên kết các khu: Ciputra, Ngoại Giao Đoàn, các đường Lạc Long Quân, Nguyễn Hoàng Tôn, Xuân La và các trục đường tại Hà Nội. + 20P đến sân bay Nội Bài, 3 bước chân đến Hồ Tây, 5p đến Lotte Mall Tây Hồ. + Quận uỷ Tây Hồ, thuế, bảo hiểm xã hội, ngân hàng, nhà hàng, gym, bể bơi, trường học, chợ. - Sổ đỏ lâu dài (đã có sổ).

Xem thêm

Liên hệ:

098 179 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

15,45 tỷ

3 PN, 2 WC
92 m²
167,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
D'. El Dorado Phú Thanh, Đ. Võ Chí Công, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
HH

Hảo Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán penthouse 92m2 - D'. El Dorado II - Võ Chí Công - Tây Hồ - Sổ đỏ lâu dài - Giá hơn 15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.