Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn 2 ngủ mới đẹp giá chỉ 147 tr/m, chiết khấu 10% hỗ trợ 0% lãi suất.

Ngày đăng: 25/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Xây dựng và Kỹ thuật Việt Nam. Diện tích khu đất: 4.334 m. Diện tích đất xây dựng: 3.884,4 m. Mật độ xây dựng: Khối đế: 52,68%. Khối tháp: 39,46%. Quy mô: 2 tòa tháp cao 23 tầng + 1 tầng mái + 4 tầng hầm. Tiện ích : 03 tầng thương mại, bể bơi bốn mùa tầng 4 Chỗ đỗ xe ô tô: 238 slot trong đó chỉ có 216 căn hộ . Đơn vị quản lý vận hành : Visaho đến từ Nhật Bản Đơn vị thi công : Conteccons Diện tích căn hộ: + 01PN: 55.8m² giá từ 8,6 tỷ + 02PN: 84.6m² giá từ 13 tỷ + 03PN: 110m² - 125m² giá từ 18 - 23 tỷ + 04 ngủ 138m² giá từ 23- 26 tỷ + Duplex & Penthouse 167m² - 373m² giá từ 45 tỷ - 100 tỷ ----------------------------------------------------------- Chính sách bán hàng vô cùng hấp dẫn hiện tại: Ưu đãi lãi suất 0% trong 30 tháng ân hạn nợ gốc. Chiết khấu 10% nếu thanh toán 95% ạ. Chiết khấu 6,5% nếu thanh toán 70%. Đóng 30% ký hợp đồng mua bán và ngân hàng BIDV giải ngân 70% ạ. Chiết khấu 250 triệu cho căn 03 - 04 ngủ ạ. Chiết khấu 150 triệu cho căn 02 ngủ và 01. Miễn phí dịch vụ 1 năm. ----------------------------------------------------------- Hình thức sở hữu: Sở hữu lâu dài. Khởi công: 15/08/2024. Dự kiến bàn giao: Quý II/2027.

Xem thêm

Liên hệ:

096 243 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

13,32 tỷ

2 PN, 2 WC
84.6 m²
157,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Golden Westlake, Đ. Hoàng Hoa Thám, P. Thụy Khuê, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
VP

Venice Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn 2 ngủ mới đẹp giá chỉ 147 tr/m, chiết khấu 10% hỗ trợ 0% lãi suất. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.