Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2PN view hồ tây đẳng cấp, full đồ, giá rẻ vô địch - Lh O 9 6 9 8 3 8 7 8 8

Ngày đăng: 26/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đây là căn góc có 2 mặt thoáng, 2ban công có thể nói là hoa hậu của các hoa hậu. Diện tích 74,7m với tầm view trực diện Hồ Tây rất đẳng cấp, rất phong thuỷ. Quý vị chỉ cần bỏ ra 8,85 tỉ là sở hữu vĩnh viễn căn hộ đẳng cấp này. Để chi tiết hơn mời quý vị liên hệ với em O 9 6 9 8 3 8 7 8 8 em sẽ tư vấn chi tiết và dẫn xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

096 983 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

8,85 tỷ

2 PN, 2 WC
74.7 m²
118,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tây Hồ Residence, Đ. Lạc Long Quân, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
NN

Nam Nhật

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2PN view hồ tây đẳng cấp, full đồ, giá rẻ vô địch - Lh O 9 6 9 8 3 8 7 8 8 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.