Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ cao cấp endless skyline west lake 95,6m, 2pn, giá tốt nhất khu vực hồ tây chỉ 15 tỷ

Ngày đăng: 24/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu căn hộ hạng sang tại dự án Endless Skyline West Lake viên ngọc mới của khu vực Tây Hồ, Hà Nội. - Diện tích: 95,6 m bố trí thông minh, tối ưu công năng. - Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, 1 phòng khách rộng thoáng, ban công đón nắng gió tự nhiên. - Hướng: Cửa chính Đông Bắc Ban công Tây Nam (đón ánh sáng và gió mát quanh năm). - Nội thất: Hoàn thiện cao cấp, đầy đủ tiện nghi chỉ cần xách vali vào ở. Vị trí đắt giá: + Nằm ngay mặt đường Võ Chí Công, chỉ 2 phút đi bộ đến Lotte Mall Tây Hồ trung tâm thương mại cao cấp bậc nhất Hà Nội. + Chỉ vài bước chân tới Hồ Tây, tận hưởng không gian xanh mát và khí hậu trong lành. +Kết nối nhanh chóng tới sân bay Nội Bài, trung tâm thành phố và các tuyến đường huyết mạch. - Tiến độ: Dự kiến bàn giao cuối năm 2025, khách mua có thể nhận nhà sớm để ở hoặc khai thác cho thuê ngay. - Giá bán: 15 tỷ mức giá cực hiếm và tốt nhất trong phân khúc căn hộ cao cấp Tây Hồ. Điểm nổi bật: + Ngay trung tâm kết nối, thuận tiện di chuyển vào phố cổ, sân bay Nội Bài. + Dự án của chủ đầu tư Nam Hưng, pháp lý minh bạch, yên tâm an cư đầu tư. +Tiềm năng tăng giá mạnh nhờ hạ tầng khu vực Tây Hồ phát triển vượt bậc. +Phù hợp cả để ở lẫn đầu tư cho thuê, với giá thuê dự kiến 30-35 triệu/tháng. Liên hệ chính chủ: Chị Linh 0915668675Zalo/Call)

Xem thêm

Liên hệ:

091 566 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

15 tỷ

2 PN, 2 WC
95.6 m²
156,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Endless Skyline West Lake (Tây Hồ Skyline), Đ. Võ Chí Công, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
CL

Chị Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ cao cấp endless skyline west lake 95,6m, 2pn, giá tốt nhất khu vực hồ tây chỉ 15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.