Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH dự án D'EL.DORADO Tân Hoàng Minh Tây Hồ. Dt 76m tk 2pn2vs Full đồ view hồ, sẵn sổ. Giá 9,4tỷ

Ngày đăng: 24/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chủ nhà gửi bán căn hộ toà D'EL.DORADO 29 VÕ Chí Công, Tây Hồ + Diện tích: 76m thiết kế 2pn2vs + Đã setup đầy đủ nội thất + Tầng trung view hồ tây cực đẹp thoáng mát. + Đầu tư cho thuê dòng tiền tốt + Nhà sẵn sổ đỏ cất két, giao dịch ngay. + Sở hữu lâu dài, đầy đủ slot để xe Liê hệ em NGỌC LAN ạ: 0961768282

Xem thêm

Liên hệ:

096 176 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

9,4 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
123,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
D'. El Dorado Phú Thanh, Đ. Võ Chí Công, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
PL

Phạm Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH dự án D'EL.DORADO Tân Hoàng Minh Tây Hồ. Dt 76m tk 2pn2vs Full đồ view hồ, sẵn sổ. Giá 9,4tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.