Tin đăng đã hết hạn.

Bất ngờ lớn tại tây hồ tây căn hộ 2pn giá mềm không tưởng!

Ngày đăng: 18/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khi nghe giá 200 triệu/m² ở Ciputra StarLake, nhiều người lắc đầu bỏ qua Nhưng có một dự án ngay cạnh, chỉ 9x triệu/m² khiến thị trường dậy sóng! Sunshine Riverside Phú Thượng: Căn 2PN chỉ từ 6,1 tỷ, vốn tự có chỉ cần 100% phòng ngủ đón ánh sáng tự nhiên tốt cho sức khỏe. Bể bơi 4 mùa siêu thị Winmart trường học quốc tế trong tầm tay. Liên hệ ngay Tùng 0983999026 để khám phá bí mật giá trị này!

Xem thêm

Liên hệ:

098 399 ****

Vị trí bản đồ

6,1 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
93,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunshine Riverside, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
BT

Bùi Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bất ngờ lớn tại tây hồ tây căn hộ 2pn giá mềm không tưởng! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.