Tin đăng đã hết hạn.

Mình có căn căn hộ 111m bán tại D'leroi soleil 59 xuân diệu, tầng cao view đẹp, sổ đỏ. LH0965666331

Ngày đăng: 16/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh căn hộ cao cấp D'. Le Roi Soleil 59 Xuân Diệu, Quảng An, Tây Hồ. Liên hệ SĐT/Zalo: 0965666331 - Diện tích: 111m² tim tường, 3 phòng ngủ 2 vệ sinh, tối ưu công năng cho gia đình ở hoặc cho thuê, căn hộ thiết kế hoàn thiện điều hòa âm trần, giá trị sử dụng lâu dài với cơ hội tăng giá tiềm năng khi trục đường Đặng Thai Mai sắp mở rộng và Cầu Tứ Liên chuẩn bị triển khai nâng tầm giá trị vị trí dự án. - Giá bán tốt nhất: 16ty, mua trao đổi trực tiếp, sổ giao dịch ngay. - Hướng: Cửa hướng Đông Nam, ban công hướng Tây Bắc đón nắng đón gió, tầng cao view đẹp. - Tiện ích đầy đủ: Sân chơi, bể bơi, phòng gym, spa, trường học Quốc tế, cafe, TTTM, ngân hàng, ATM, nhà hàng, phòng sinh hoạt... - Môi trường cực kỳ thanh sạch, lịch sự, dân cư thân thiện, dân trí cao, an ninh tốt 24/7. LH e đi xem căn hộ thực tế: 0965666331

Xem thêm

Liên hệ:

096 566 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

16 tỷ

3 PN, 2 WC
111 m²
144,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
D’. Le Roi Soleil, Đ. Xuân Diệu, P. Quảng An, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
LM

Lê Mến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mình có căn căn hộ 111m bán tại D'leroi soleil 59 xuân diệu, tầng cao view đẹp, sổ đỏ. LH0965666331 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.